SUPERBIKE-CLUB THAILAND สังคมผู้ใช้รถบิ๊กไบค์ ,ซื้อขาย,BIGBIKE,SUPERBIKE ,HONDA,YAMAHA,KAWASAKI,DUCATI,BMW,KTM,CB400, SF400,CB1300, ทั่วประเทศไทย
พฤษภาคม 14, 2021, 07:48:00 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 [19]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: __สุดยอดเครื่องชาร์จ+ฟื้นฟูแบต optimate มีสายต่อตรงรุ่น สำหรับ Harley/Ducati/bmw  (อ่าน 42036 ครั้ง)
bkk2004 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #270 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2021, 01:09:34 PM »

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu








บันทึกการเข้า
SUPERBIKE-CLUB THAILAND สังคมผู้ใช้รถบิ๊กไบค์ ,ซื้อขาย,BIGBIKE,SUPERBIKE ,HONDA,YAMAHA,KAWASAKI,DUCATI,BMW,KTM,CB400, SF400,CB1300, ทั่วประเทศไทย
« ตอบ #270 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2021, 01:09:34 PM »

 บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #271 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2021, 11:23:00 AM »

ขายโมบาย MIDLAND ALAN 87  สำหรับคอ 27 MHz สภาพสวยเก่าเก็บ  รับส่งปกติ  อุปกรณ์ตามรูป

รับส่งได้ทุกฟังชั่น ระบบ ssb ออก SSB 25วัตต์ AM,FM,CW ออก10วัตต์ ไมค์ ของ superstar2400 japan แท้

ขายราคา 5,500 (( ราคาร้อนเงินภายใน 16/พค/64 นี้  4800฿ รวมส่ง EMS/kerry ))

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai

ถ้าไม่เห็นรูปรบกวนกดไปดูที่ลิ้งนี้นะครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=254236.0















บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #272 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2021, 11:51:35 AM »

4444444444444444444444








บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #273 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 09:08:52 AM »

ggggggggggggggggggggggggggg








บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #274 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:26:42 PM »

gggggggggggggggggggggggggg








บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****

คะแนนความนิยม 0
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 328
สมาชิก SF คนที่ : 12572


ดูรายละเอียด
« ตอบ #275 เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:11:58 PM »

ขาย FiberHome AN5506-04-FA GPON ONU Fiber Optic AC1200

ขาย FiberHome AN5506-04-FA GPON ONU Fiber Optic AC1200 ของ 3bb Port Lan 10/100/1000
ONT for FTTH/GPON Applications with 4 Gigabit Ethernet Ports, WiFi 2.4/5GHz, MIMO 2X2, SC/UPC connector
สามารถเอาไปทำเป็น AP ได้
สภาพ : ใหม่ใช้ในออฟฟิศห้องแอร์ ใช้งานได้ปกติ
พร้อม Adapter 12v dc +สาย ครบยกกล่อง ใช้งานปกติ
เป็นเครื่องซื้อขาด ไม่ติดสัญญาใดๆกับ 3bb ซื้อมา 2200฿ จากการติดตั้งเน็ตตามลิ้งค์ https://pantip.com/topic/37579271
ขายต่อราคาชุดละ 650 บาท รวมส่งลงทะเบียน (EMS/kerry + 80 บาท)
*** ติดต่อ 0869455977
Line ID: ctek.thai

คู่มือภาษาไทยแบบละเอียดจาก 3bb
https://www.3bb.co.th/uploads/20180201174641FiberHomeAN5506-04-FA_Thai_web3bb.pdf


PRODUCT SPECIFICATIONS.

Dimensions: 252 x 37 x 178 mm (Height x Width x Depth)
Weight: 430g
Interface GPON:
Standard: ITU-T G.984, Class B+.
Interface Type: SC/UPC
Interface Ethernet:
Interface Type: 4 Gigabit Ethernet
Interface USB:
Interface Type: USB 2.0
WiFi 2.4GHz:
Standard: IEEE 802.11 b/g/n
Quantity of antennas: 2
Antenna gain: 5dBi
WiFi 5GHz:
Standard: IEEE 802.11 a/n/ac
Quantity of antennas: 2
Antenna gain: 5dBi
Power Adapter: 12VCD/2.5A
Full load power consumption: 15 Watts
Operating temperature: -5?C ~ 45?C
Wifi performance (2.4GHz):
144 Mbps (HT20)
300 Mbps (HT40)
Wifi performance (5GHz):
174 Mbps (HT20)
400 Mbps (HT40)
866 Mbps (HT80)

ถ้าไม่เห็นรูปรบกวนกดไปดูที่ลิ้งนี้นะครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=254246.0












บันทึกการเข้า
SUPERBIKE-CLUB THAILAND สังคมผู้ใช้รถบิ๊กไบค์ ,ซื้อขาย,BIGBIKE,SUPERBIKE ,HONDA,YAMAHA,KAWASAKI,DUCATI,BMW,KTM,CB400, SF400,CB1300, ทั่วประเทศไทย
   

 บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 17 18 [19]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2008, Simple Machines
SMFAds for Free Forums | Thai language by ThaiSMF

Gold Charm by Shadow82x in association with SMF Themes © 2008
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!